ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

Clockwork Planet 1[1] - รึวซึ ยัวร์สลาฟ

Clockwork Planet

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

Minami

Minami

Viscount

• Administrators
  • 4,228 โพสต์
เชิญชวน เพื่อนๆทุกคนมาคุยกันหน้าแชทกันนะคะ

ถ้ารูปไหนไม่ขึ้นลองกด F5 หรือรอสักครู่นะคะ

ไม่อนุญาตให้นำมังงะในเว็บนี้ออกไปเผยแพร่นะคะ
ต้องขออนุญาตจากเจ้าของผลงานแปลเรื่องนั้นๆก่อนค่ะ

ภาพที่โพสต์

เรื่องย่อ : ทุกคนบนดาวนาฬิกาจักรกลมองว่า มิอูระ นาโอโตะ เป็นแค่พวกบ้าเครื่องจักร
ทุกวินาทีของทุกวันเขาสนใจเพียงฟันเฟือง และมือของเขาจับต้องเพียงชิ้นส่วนที่ละเอียดอ่อน
แต่ไม่มีใครรู้ว่าตัวเขาสามารถได้ยินและรู้สึกถึงการทำงานของฟันเฟืองต่างๆ แม้จากระยะไกล
วันหนึ่ง หุ่นกลสาวน้อยได้ร่วงหล่นลงมาจากฟ้า?บ่งบอกถึงเค้าลางที่จะสั่นคลอนโลกทั้งใบ

1
ภาพที่โพสต์

2
ภาพที่โพสต์

3
ภาพที่โพสต์

4
ภาพที่โพสต์

5
ภาพที่โพสต์

6
ภาพที่โพสต์

7
ภาพที่โพสต์

8
ภาพที่โพสต์

9
ภาพที่โพสต์

10
ภาพที่โพสต์

11
ภาพที่โพสต์

12
ภาพที่โพสต์

13
ภาพที่โพสต์

14
ภาพที่โพสต์

15
ภาพที่โพสต์

16
ภาพที่โพสต์

17
ภาพที่โพสต์

18
ภาพที่โพสต์

19
ภาพที่โพสต์

20
ภาพที่โพสต์

21
ภาพที่โพสต์

22
ภาพที่โพสต์

23
ภาพที่โพสต์

24
ภาพที่โพสต์

25
ภาพที่โพสต์

26
ภาพที่โพสต์

27
ภาพที่โพสต์

28
ภาพที่โพสต์

29
ภาพที่โพสต์

30
ภาพที่โพสต์

ภาพที่โพสต์

อ่านตอนต่อไป >>>>> http://forum.animelo...rk-planet-ch12/

ลิ้งไฟล์ไหนที่เสีย หรือมีปัญหาอะไร สงสัยตรงไหน สามารถแจ้งปัญหานั้นมาได้ที่ ฟอรั่ม แจ้งปัญหาในการใช้งาน ค่ะเพราะ จะทำให้ตรวจสอบ และสามารถแก้ปัญหาได้เร็วขึ้นค่ะ ^_^
* How To...การใส่รูปประจำตัว
** How To... การเปลี่ยนBGหน้าเว็บ และหน้าProfile ของตัวเอง มาตกแต่งตามสไตล์ตัวเองกันเถอะ^^
*** How To...การค้นกากระทู้ในบอร์ด

ilovecat2013

ilovecat2013

Viscount

• 2,187 โพสต์

ขอบคุณนะค่ะ

ติดแท็กอย่างน้อยหนึ่งแท็กหรือให้มากกว่าคีย์เวิร์ดเหล่านี้: Clockwork Planet