ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

รับสมัครผู้ที่สนใจช่วยงานในตำแหน่ง

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 93 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

Innocence

Innocence

General

• 323 โพสต์
1.Username ays2540
2.ต้องการทำตำแหน่ง Staff 1.2 หาข่าวสาร เกี่ยวกับ Games (พวก Review Preview ของเกม หรืออื่นๆ)
3.E-mailของท่าน portable202@hotmail.com
4.เหตุผลที่อยากทำตำแหน่งนั้นๆ ชอบติดตามข่าวสารเกี่ยวกับเกมส์อยู่ตลอดเวลาครับ จะพยายามอัพเดทบ่อยๆ อยากจะแบ่งปันข่าวสารใหม่ๆ ให้ทุกคนได้รู้ครับ
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ เข้าทุกวันครับ

แก้ไขโดย Innocence 04 มิถุนายน 2011 - 05:33 PM

มหาอุปราชขงเบ้ง

มหาอุปราชขงเบ้ง

Major

• 142 โพสต์
ตำแหน่งทีมงานยังมีให้รับเพิ่มอีกเหรอเนี่ยสงสัยจัง
ตีเมืองเป็นรอง ครองใจคนเป็นเอก รบเพื่อชนะใจ มิใช่รบเพื่อแตกหัก
ภาพที่โพสต์

Oni5ama

Oni5ama

Common

• 19 โพสต์
1.Username abs0lut3
2.ต้องการ ตำแหน่ง staff ครับ เรื่องเกี่ยวกับ computer และ ข่าวสารทั่วไปครับ
3.E-mail onimushakung@gmail.com
4.เหตุผล. ผมเป็นคนชอบโหลดโปรแกรมใหม่ๆแปลกอยู่เสมอครับและอยากให้คนอื่นรองด้วยครับ
5.ผมสามารถเข้าได้พักเที่ยงและหลังเลิกเรียนครับ ประมาณ 5โมงเย็นถึงประมาณ ตี๑ ครับแล้วแต่จะไหวครับ

ขอฝากด้วยนะครับ
ภาพที่โพสต์

yana

yana

Common

• 2 โพสต์
ชื่อ เพียว
1.Username somayuna
2.ต้องการ ตำแหน่ง staff เรื่องเกี่ยวกับ เพลงanime
3.E-mail jat_jat_jatsafa@hotmail.com
4.เหตุผล. เปนนักดนตรี แร้วก้อชอบanime และเพลงประกอบ บวกกาบชอบฟังเพลงแนวต่างๆ และชอบเล่นเพลงanime
OsomayunaO

MM!! THE M

MM!! THE M

Soldier

• 45 โพสต์
ถ้า อยาก เปน PJ อ่า ครับ
คนรักการ์ตูน

ภาพที่โพสต์

weev

weev

Common

• 7 โพสต์
1.Username : weev1159
2.ต้องการทำตำแหน่งไหน : Amime Moderator
3.E-mail : weev1159@hotmail.com
4.เหตุผลที่อยากทำตำแหน่ง : เพราะอยากให้บอร์ดมีระเบียบเเละวินัย (เช่น มีคนโพลสให้โหลดเเล้วขอบคุณมั่งหรือกำจัดพวกลากอักษรหรือสิ่งที่มนุษย์เขาไม่ทำกัน)
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ : ส่วนใหญ่จะเล่นทุกวันเเละนานครับ (ถ้ามีทุระด่วนหรือเหตุขัดข้องยังไงก็จะไม่ได้เล่นครับ)

ฟลุ๊ก

ฟลุ๊ก

Soldier

• 27 โพสต์
1.Username ที่ใช้ : Flukha7
2.ต้องการตำแหน่ง Anime Moderators ประจำห้อง Computer News
3.E-mail : Flukha7@Gmail.com (FlukSNS@hotmail.co.th : ส่วนอั้นนี้สำรอง) ใช้อันสำรองได้มั๊ย อันแรกจะเต็มอยู่แล้ว
4.สาเหตุที่อยากเข้า : รู้สึกว่าตัวเองถนัดในด้านก็เลยอยากจะดูแล เลยก็ถ้าวัน ไหนว่างเดี๋ยวจะอัพเดตข่าวใหม่ๆให้
5.ถ้าเกิดถามว่าเข้าเว็บบอร์ดบ่อยมั๊ย : บอกได้เลยได้เลยว่าถึงแม้จะไม่บ่อยก็ถี่ๆเอาก็แล้วกัน กำลังพยายามอยู่

ยังก็โปรดรับไว้ด้วยเถิดครับ ขอบคุณมากเลยครับ ถ้าเกิดได้เข้าทำงานบ้าง

♬Ŧşμηặ♬™

♬Ŧşμηặ♬™

Captain

• Special Moderator
  • 114 โพสต์
1. NiazSunGz
2. Anime Moderator
3.near_chal3ushi@hotmail.com
4. อยากดูแล ระบบ เกี่ยวกับ Anime เพราะ ชอบวาดCG อนิเมด้วย^^ แล้วก็ ชอบดู อนิเมมากฮั๊บ^^ อยากลองที่จะทำดูแลระบบนี้ดู
5.เข้าบอร์ดได้ทุกวันน่ะคับ แต่ยุที่ว่า จะออนช่วงไหนเวลาไหน ออนไม่ตรงเวลาแต่ออนได้ทุกวัน ( นั่งยุหน้าคอมทั้งวันช่วงปิดเทอม) ( ช่วงเปิดเทอมนั่งหน้าคอมตอนเย็นๆ)
--- ขอขอบคุณสำหรับการพิจารณาครับ---
ภาพที่โพสต์

MTS.mint=3=

MTS.mint=3=

Common

• 12 โพสต์
1.Username ที่ใช้ในเว็บบอร์ดนี้ = MTS.mint=3=
2.ต้องการทำตำแหน่งไหน = staff เก่ยวกับ การแนะนำAnime ที่น่าสนใจ และ อัพโหลดAnimeของค่ายต่างๆ
3.E-mailของท่าน = tunyagun@hotmail.com
4.เหตุผลที่อยากทำตำแหน่งนั้นๆ = ชอบอะไรที่เกี่ยวกับอนิเมะมาก และอยากให้ทุกคนมีความสุขที่ได้ชมอะนิเมะ
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ = ก็เพิ่งเข้านี่แหละคะแต่พอได้ชมแล้วก็เหมือนรักแรกพบยังไงยังงั้นเลยละคะ
แต่ถ้าเป็นช่วงนี้ก็จะไม่สามารถเข้าบ่อยได้เพราะใกล้สอบเเล้วนะคะ และตั้งแต่วันที่10/1/55เป็นต้นไปก็จะเข้าทุกวันเลยละค้ะ

แก้ไขโดย MTS.mint=3= 30 ธันวาคม 2011 - 09:23 PM

Sunseeny

Sunseeny

Common

• 3 โพสต์
1.Username ที่ใช้ในเว็บบอร์ดนี้ sunseeny
2.ต้องการทำตำแหน่ง staff
3.E-mail sunny_seeny_1@hotmail.com
4.เหตุผลที่อยากทำ ผมมเวลาว่างเลยไม่รุจะทำรัยดีเลยมาทำ
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ วันหยุดเล่นทั้งวัน

Guitar_Nz

Guitar_Nz

Soldier

• 31 โพสต์
1.Username ที่ใช้ในเว็บบอร์ดนี้ : Guitar_Nz
2.ต้องการทำตำแหน่งไหน : Amime Moderator
3.E-mailของท่าน : nacha_korn1234@hotmail.com (แอทเอ็มมาได้เลยค่ะ)
4.เหตุผลที่อยากทำตำแหน่ง : อยากมีส่วนร่วม ปิดเทอมแล้วด้วย อยากเข้าถึงการ์ตูนมากๆน่ะค่ะ ชอบ>_<!
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ : เพิ่งสมัครเอง ถ้าว่างก็เข้าได้ทุกวันเลยค่ะ
Geniglover_Nz

BaMaBank-Fate Testarossa

BaMaBank-Fate Testarossa

Sergeant

• 79 โพสต์
1.Username Index)ซิสเตอร์แห่งกาคุเอ็น
2.อยากเป็นAmime Moderator เกี่ยวกับanimeโดยตรง
3.E-mail sinner11020@hotmail.com
4.เค้าบ้าการตูนสุดๆ
5.ทุกวัน 12.00 22.00 เวลาร้านเกมเปิดล่ะนะ
ท้ายนี้hakagoteatime จมเจริน
ภาพที่โพสต์

!!!Dark side!!!

!!!Dark side!!!

Common

• 14 โพสต์
1.Username ที่ใช้ในเว็บบอร์ด : !!!Dark side!!!
2.ต้องการทำตำแหน่งหน่ง : Staff คับ
3.E-mail : chayut_jj900@hotmail.com
4.เหตุผลที่อยากทำ : ชอบแชร์เรื่องราวต่างๆโดยเฉพาะอนิเมที่น่าสนใจหรืออนิเมใหม่ๆ
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ : เกือบทุกวันหลังเลิกเรียนคับ

♬Ŧşμηặ♬™

♬Ŧşμηặ♬™

Captain

• Special Moderator
  • 114 โพสต์

1.Username ที่ใช้ในเว็บบอร์ด : !!!Dark side!!!
2.ต้องการทำตำแหน่งหน่ง : Staff คับ
3.E-mail : chayut_jj900@hotmail.com
4.เหตุผลที่อยากทำ : ชอบแชร์เรื่องราวต่างๆโดยเฉพาะอนิเมที่น่าสนใจหรืออนิเมใหม่ๆ
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ : เกือบทุกวันหลังเลิกเรียนคับ

จากในสวนนี้ของคุณ ทางทีมงานได้เห็นความตั้งใจของคุณแล้วครับ แต่ว่า
" กรุณา เปลี่ยนรูปโปรไฟล์ของคุณด้วยนะครับ กรณีเพิ่มลายเซ็นใส่ด้วยก็ได้แล้วแต่ครับ"
แล้วทางเราจะพิจารณา นะครับ ขอบคุณ ที่สมัครครับ

แก้ไขโดย ♬Ŧşμηặ♬™ 19 มีนาคม 2012 - 11:03 AM

ภาพที่โพสต์

BoWbIyA

BoWbIyA

Common

• 8 โพสต์
1.Username ที่ใช้ในเว็บบอร์ดนี้ Bowbiya
2.ต้องการทำตำแหน่งไหน Amime Moderator
3.E-mail bowbiya@hotmail.com
4.เหตุผลที่อยากทำตำแหน่งนั้นๆ ใช้ประโยชน์จากเวบมาเยอะแล้วอยากช่วยเวบมั้ง แล้วอยากมีไรทำคะ
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ ทุกวันวันละหลายๆรอบคะ

The World Destruction

The World Destruction

Common

• 4 โพสต์
1.Username ที่ใช้ในเว็บบอร์ดนี้ gavehunter
2.ต้องการทำตำแหน่งไหน Staff
3.E-mail safemf@hotmail.co.uk
4.เหตุผลที่อยากทำตำแหน่งนั้นๆ ชอบการแบ่งปัน
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ ประจำ
ภาพที่โพสต์

Mizirod

Mizirod

Common

• 2 โพสต์
Username: iccu2540
Staff :หาข่าวสาร เกี่ยวกับ Games
Email: chet_q1@windowslive.com
เหตุผล: เพราะผมก็ชอบเกมมากๆอยู่เเล้วคับเลยอยากสมัคเป็นทีมงามเพื่อช่วยเหลือเเละเเนะนำเกมต
่างๆให้สมาชิกของบอร์ดได้ลองเล่นกันคับ
เปิดเทอม = ผมเข้า จ-พฤ = 2 ชม. (ระหว่าง 18.00 - 20.00 ) พฤ-ส = 18.00เย็น-0.00ของวันเสาร์ เเล้ววันเสาร์ถึงวันอาทิตย์ก็ 0.00-23.45 คับ
ปิดเทอม = ประมาณ 17 ชม. คับ
ภาพที่โพสต์

animeox

animeox

Common

• 5 โพสต์
Username : kittitat53
ต้องการทำตำแหน่งไหน : 1.5 อัพโหลดAnimeของค่ายต่างๆ
1.6 อัพโหลดเพลงการ์ตูน เพลงไทย หรือ เพลงต่างประเทศ
E-mail : kittitat53@gmail.com
เหตุผลที่อยากทำตำแหน่ง : เพราะว่าผมชอบเปิดเว็บหาอะไรเรื่อยๆ
เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ : จันทร์ / อังคาร / พุธ / เสาร์ / อาทิตย์ / เวลา 21:00 - 01 : 59

คำถามนอกงาน : ผมเคยทำเว็บอย่างนี้มาแล้วครับ
ลองเข้าดูครับ

แก้ไขโดย EMAG 12 ตุลาคม 2012 - 03:10 AM

Katsuragi Keima

Katsuragi Keima

Common

• 8 โพสต์
1.Username Kingprimo
2.ต้องการทำตำแหน่งไหน : Staff
3.E-mailของท่าน : teetad@hotmail.com
4.เหตุผลที่อยากทำตำแหน่งนั้นๆ : เพราะมีอนิเมะ และเกมที่น่าสนใจเลยอยากแบ่งให้ทุกๆคนในนี้ได้ดูคับ
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ : ถ้าไม่ได้ไปไหนก้จะเปิด 3-4 ชั่วโมงต่อวัน

mone5069

mone5069

Soldier

• 35 โพสต์
1.Usernamemone5069
2.ต้องการทำตำแหน่งไหน Anime Online
3.E-mailของท่านmone5069@hotmail.co.th
4.เหตุผลที่อยากทำตำแหน่งนั้นๆเพราะอยากให้ดูอะนิเมะหลายๆเรื่อง
5.เข้าเว็บบอร์ดบ่อยแค่ไหนต่อสัปดาห์ทุกวัน