ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

แนะนำตัวกันเถอะ^^

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 218 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

Minami

Minami

Viscount

• Administrators
  • 4,228 โพสต์

ภาพที่โพสต์

แนะนำตัวกันหน่อยจิ จะได้รู้จักกันไว้^^

ชื่ออะไรกันบ้างจ้ะ

แล้วอยากบอกอะไรกับเพื่อนๆบ้างไหม?

ลิ้งไฟล์ไหนที่เสีย หรือมีปัญหาอะไร สงสัยตรงไหน สามารถแจ้งปัญหานั้นมาได้ที่ ฟอรั่ม แจ้งปัญหาในการใช้งาน ค่ะเพราะ จะทำให้ตรวจสอบ และสามารถแก้ปัญหาได้เร็วขึ้นค่ะ ^_^
* How To...การใส่รูปประจำตัว
** How To... การเปลี่ยนBGหน้าเว็บ และหน้าProfile ของตัวเอง มาตกแต่งตามสไตล์ตัวเองกันเถอะ^^
*** How To...การค้นกากระทู้ในบอร์ด

.

ImmOrTaL

ImmOrTaL

Common

• 17 โพสต์
สวัสดีจ้า คนแรกเลย 55+

ชื่อจูน ฮะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน~~
ภาพที่โพสต์

ZORO S.

ZORO S.

Common

• 2 โพสต์
ชื่อ บีม ครับ เอ้ย ค่ะ ฮ่าๆๆๆ
อยากบอกเพื่อน ??

อืม บีมสวยและรวยมาก ก๊ากกกกกกก

ชอบวันพีชกับเรื่องโค้ดฮะ ชอบแต่งภาพใน Photoshop แล้วก็ชอบงาน CG ด้วย
ตอนนี้ศึกษาเรื่องการสร้าง อนิเมชั่นอยู่ฮะ

ฝากตัวด้วยฮะ
//เคารวะ 1 จอก

Minami

Minami

Viscount

• Administrators
  • 4,228 โพสต์

ชื่อ บีม ครับ เอ้ย ค่ะ ฮ่าๆๆๆ
อยากบอกเพื่อน ??

อืม บีมสวยและรวยมาก ก๊ากกกกกกก

ชอบวันพีชกับเรื่องโค้ดฮะ ชอบแต่งภาพใน Photoshop แล้วก็ชอบงาน CG ด้วย
ตอนนี้ศึกษาเรื่องการสร้าง อนิเมชั่นอยู่ฮะ

ฝากตัวด้วยฮะ
//เคารวะ 1 จอก

ดูท่าจะเก่งด้านกราฟฟิคนะเนี่ย^^
  • yamoto ถูกใจสิ่งนี้

ลิ้งไฟล์ไหนที่เสีย หรือมีปัญหาอะไร สงสัยตรงไหน สามารถแจ้งปัญหานั้นมาได้ที่ ฟอรั่ม แจ้งปัญหาในการใช้งาน ค่ะเพราะ จะทำให้ตรวจสอบ และสามารถแก้ปัญหาได้เร็วขึ้นค่ะ ^_^
* How To...การใส่รูปประจำตัว
** How To... การเปลี่ยนBGหน้าเว็บ และหน้าProfile ของตัวเอง มาตกแต่งตามสไตล์ตัวเองกันเถอะ^^
*** How To...การค้นกากระทู้ในบอร์ด

.

LockonN

LockonN

Common

• 6 โพสต์
Non desu =W=
เก่งเก๊งเก่ง555555
ล้อเล่นคับ
รักๆกันไว้

UVER-Otaku

UVER-Otaku

Common

• 10 โพสต์
มาแนะนำตัวช้าไปนิสสสสสส

Watashi wa Nan desu

ชอบเรื่อง Code Geass , Durarara!! , Working!! , Gundam 00 , To aru Majutsu no Index และ บลาๆๆๆๆๆๆ ยกเว้นเรื่อง Reborn! เรื่องเดียวที่ไม่กินเส้นด้วย -*-

Arigatou......เอ้ย! Yoroshiku Onegaishimasu ^^

Saru-Kumi

Saru-Kumi

Common

• 13 โพสต์
สวัสดีค่ะ=w=
ชื่อซารุค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย= =//
อยากจะบอกอะไรกับทุกคน.. เอ่อ เราเป็นพวกสโลว์นะ สิบปีเข้าทีนึง แล้วก็ชอบวาดCGเหมือนกันค่ะ แต่ฝีมือยังไม่เท่าไหร่ แล้วก็ไม่ค่อยได้ใช้photoshopด้วย (ฮา)
//เผ่น

แก้ไขโดย Saru-Kumi 20 ตุลาคม 2010 - 12:58 PM

http://saru-kumi.exteen.com/ ใครเล่นเหมือนกัน จิ้มเลย>w<//

Toshi.!`

Toshi.!`

Common

• 10 โพสต์
สวัสดีค่ะ>w<\ชื่อมิ้นนะคะ

ดูเหมือนว่าหนูจะเด็กที่สุดในนี้เลยนะเนี่ย

อนิเมะที่ชอบนะคะ : AngelBeats! , Toradora! , Reborn , To Aru Majutsu Index , To Aru no Kagaku Railgun , Seitokai no Ichizon , K-ON! , Zero no tsukaima , Saki และอื่นๆอีกมากมายค่ะ(ขี้เกียจพิมพ์//โดนตบ)

ส่วนแนวที่ชอบ : เลิฟคอมาดี้ , ฮาเร็ม , โชโจไอ , ยูริ , ซิสค่อน ค่ะ(แต่ละข้อที่ยกเว็นเลิฟคอมาดี้มัน....)

ส่วนคาแรกเตอร์ที่ชอบ : ซึนเดระ , โลลิค่อน , เมด , เนโกะมิมิ พูดโดยรวมก็อะไรก็ได้ที่เป็นผู้หญิงหรือเด็กน่ารักน่ะค่ะ

งานอดิเรก : นั่งเปิดเว็บเมะ หรือหาเมะส่องไปเรื่อยๆ อ่านโดจิน ฟังเพลง บลาๆ

ทิ้งท้ายไว้นิดนึง คือว่าหนูเด็กก็จริงนะแต่ว่าถ้าจะคุยเรื่อง Y หรือ อนิเมะ ก็มาคุยได้นะ (เพราะดูบ่อย //โดนตบ)

เพราะว่าหนูอาจจะรู้ดีกว่าพวกพี่=w=

พิมพ์ซะยาวเลยยังไงก็Yoroshiku!!!>w<

shimu

shimu

Sergeant

• 71 โพสต์
ชื่อ ซิมยา
ชอบเพลง เจป๊อบ กับ อนิเมะ เป็นชีวิต
เป็นคนชอบจิ้น โดยเฉพาะตัวเองกับท่านแซนซัส(รีบอร์น)บ้าป่ะละ

ฝากตัวด้วยจ้า~

ภาพที่โพสต์

GrandisZ

GrandisZ

Common

• 10 โพสต์
สวัสดีค่ะ ชื่อหมูแดง
รักการ์ตูนมาก ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

๏Luvi๏`KunG

๏Luvi๏`KunG

Common

• 2 โพสต์
O_O หวาดดีครับ
ชื่อ ลูวี่ ครับ หรือเรียก แม็ค ก็ได้
การ์ตูนที่ชอบมี toradora! กับ ookami =w=
มังงะที่ชอบก็มี Ubel Batt / Soul Eater / Gunnm:Last Order
สิ่งที่ชอบ : เมด / สาวหูจิ้งจอก (มีหางด้วยจะดีมาก) / สาวแว่้น / จอแบน / สาวซึนเรียบๆ
อดิเรก : นอน -*- ไม่ก็เขียนนิยาย 555+
กิจกรรมที่เข้าอยู่ : เล่นมอนฮัน / การ์ดยูกิ(แท้)

Tarariw

Tarariw

Common

• 10 โพสต์
สวัสดี ชื่อริวนะ
ไม่มีอะไรนอกจากจะบอกว่า สาวซึนสุดยอดดดดด

`ช็อคโกแลต.ซันเดย์~♥

`ช็อคโกแลต.ซันเดย์~♥

Soldier

• 21 โพสต์
สวัสดีค่ะทุกคน !
ชื่อ ; ช็อคโก จ้า >w<

ชื่อชอบอนิเมะ มังงะ โดจิน เกมส์ และแฟนอาร์ตต่างๆ
แนวที่ชอบก็ ฮาเร็มบอยค่ะ (หนุ่มหล่อรายล้อมสาว ฮ่าๆ -.-)
ส่วนอนิเมะที่ดูแล้วติดใจจนต้องยกนิ้ว ได้แก่ ...
Pandora Heart ค่า !!! อลิซ&ออซ สุดโค่ยเน๊ะ =w=

ภาพที่โพสต์

-MoMo-

-MoMo-

Major

• 175 โพสต์
สวัสดีคับชื่อโมคับ

JN '

JN '

Common

• 17 โพสต์
ชื่อ จอยจ้า (:
สั้นไปมั๊ย ? -w-"

ก็ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน้ะจ่ะ
:D

l2ainl3ow

l2ainl3ow

Colonel

• 234 โพสต์
สวัสดีค่ะ ชื่อ พลอยค่ะ ยินดีรู้จักทุกคนนะคะ
ภาพที่โพสต์

BlackSun

BlackSun

Common

• 9 โพสต์
สวัสดีครับ ทุกท่านน อิอิ

ชื่อ แบงค์ครับ อายุ สิบห้าปี

ชอบวาดรูปเป็นชีวิต..แต่ไม่เทพซักที

Remember

Remember

Soldier

• 44 โพสต์
สวัสดีค่ะ ชื่อ พิน ค่ะ

อายุ 14 ปี นะคะ ยังเด็กอยู่เน้อ ภาพที่โพสต์

เวลาว่างที่เกือบจะไม่มี ชอบดูอนิเมะ+นั่งทำcg ถ้ามีอารมณ์ืำทำ แต่ทำยังไงก็ไม่เก่งซะที ภาพที่โพสต์

น่าเศร้าชริงๆ การบ้านเยอะมาก

ตอนนี้บ้าการ์ตูนเรื่อง Drrr! มากมาย >< ชิซายะ บันไซ-----
ภาพที่โพสต์

Princess-Crown

Princess-Crown

Common

• 2 โพสต์
ฮ... ฮัดชิ่ว - / / / - อ่าา ท่าทางจะหวัดกิน
ยังไงก็ดูแลสุขภาพกันด้วยเน๊อทุกคน

ชื่อ หญิง จ่ะ หรือจะเรียกอะไรก็ได้ ไม่คิดมากๆ
สิ่งที่อยากบอก... ไม่ฉะบายนี่มันทรมาณเนอะ TwT

แก้ไขโดย Princess-Crown 12 พฤศจิกายน 2010 - 09:57 PM

žOnerepublic

žOnerepublic

Sergeant

• 71 โพสต์
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ชื่อ แบงค์ ครับ
และอยากบอกว่ายินดีที่ได้รู้จักอีกที :o
อะแล้ว ใคร หลงคลิ๊กเข้าห้องPCเกม มาแวะดูได้นะครับ
ภาพที่โพสต์
ภาพที่โพสต์
ข้าพเจ้ายอมทรยศต่อคนทั้งโลก ดีกว่าให้คนในโลกทรยศต่อข้าพเจ้า
มีปัญหาอะไร ลงเกมส์ไม่ได้ ไม่มีCrack PMไว้ครับ
หรือแจ้งไว้ที่บอร์ดนั้นๆไว้ จะแก้ไขให้ครับ