ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ในที่สุดก็มา!! Sony Internet TV Powered by Google เตรียมวางจำหน่าย

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

žOnerepublic

žOnerepublic

Sergeant

• 71 โพสต์
ภาพที่โพสต์

ภาพที่โพสต์
โซนี่มีนำ Google TV ออกวางจำหน่ายแล้วที่ร้าน Sony Style (เมืองนอก) ในวันที่ 16 ตุลาคม 2553 และการนำออกวางจำหน่ายในครั้งนี้ ทางโซนี่ออกมาเผยว่าจะมีการนำ Google TV ที่มีชื่อรุ่นว่า Sony NSX-GT1 ออกวางจำหน่ายถึงสี่ขนาดด้วยกันได้แก่ 24, 32, 40 และ 46 นิ้วในราคาประมาณ 20,000 ไปจนถึง ประมาณ 47,000 บาทไทย พร้อมด้วย white set-top box ที่สามารถอ่านแผ่นบลูเรย์ได้ ในราคาประมาณ 13,000 บาท ในขณะที่ Google TV ที่ขนาด 24 นิ้วนั้นทางโซนี่ออกมาบอกว่า เป็นเพียงรุ่นเดียวเท่านั้นที่จอเป็นแบบ LCD ส่วนนอกนั้นจะเป็นจอแบบ Edge LED ทั้งหมด และนอกจากนี้เจ้า Google TV ของโซนี่ที่ว่านี้ยังมี WiFi ติดมาให้อีกด้วย ทั้งนี้ก็เพื่อจะช่วยอำนวยความสะดวก ในการท่องอินเตอร์เน็ตด้วย CNBC, Napster, NBA, Netflix, Pandora, Twitter, YouTube , Qriocity นั่นเอง แล้วไอ้เจ้า Google TV เนี่ยมีหน้าตาเป็นอย่างไรเราไปชมกันเลยครับ

หากเข้าไทยเมื่อไหร่ BRAVIA Community จะจัดรีวิวให้ชมอย่างงามครับ กระผมเองก็รออย่างใจจดใจจ่อ อย่างน้อยเมืองนอกมาแล้วก็อุ่นใจไประดับนึง!!
ภาพที่โพสต์
ภาพที่โพสต์
ภาพที่โพสต์
ภาพที่โพสต์
ภาพที่โพสต์
ภาพที่โพสต์
ภาพที่โพสต์
ภาพที่โพสต์
ภาพที่โพสต์
ภาพที่โพสต์
ข้าพเจ้ายอมทรยศต่อคนทั้งโลก ดีกว่าให้คนในโลกทรยศต่อข้าพเจ้า
มีปัญหาอะไร ลงเกมส์ไม่ได้ ไม่มีCrack PMไว้ครับ
หรือแจ้งไว้ที่บอร์ดนั้นๆไว้ จะแก้ไขให้ครับ

ยอดมนุษย์ตาไฟ

ยอดมนุษย์ตาไฟ

Commander

• 444 โพสต์
อ่านแล้วอยากได้มากครับ
ภาพที่โพสต์

นกเขาบินข้ามเขาไม่ใช่นกเราได้แต่แลมอง ตัวเมียตีปึกพั่บๆ ตัวเมียตีปีกพั่บๆ ตัวผู้ขานรับเสร็จตรู เสร็จตรู!!!

FameDiary

FameDiary

General

• 319 โพสต์
ว้าว~ดีจริงๆ เลยนะเจ้าคะ่ O-O
ภาพที่โพสต์

ภาพที่โพสต์

ภาพที่โพสต์

[เฟรมทำลายเซ็นเองทั้งหมดนะคะ ห้ามคัดลอกหรือนำไปใช้โดยมิได้รับอนุญาต -[]- //คงจะมี...ฮา~ รู้สึกว่าพัฒนาฝีมือขึ้น ครั้งนี้มาเป็นแนวภาพแบบซูม <คิดว่าของสควอโล่สวยสุดนะ //มอง>]