ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

จอมเกบลูส์

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

poufoo

poufoo

Soldier

• 36 โพสต์

สวัสดีครับเพื่อนๆในบอร์ดทุกคนถ้าใครชอบการ์ตูน

แนวนักเรียนตีกันที่สนุกสุดมันส์ที่สำคัญแอบมีมุขตลก

แฝงอยู่เยอะมากๆ จนบางทีก็แอบงงว่ามันการ์ตูนตลก

หรือว่าการ์ตูนบู๊กันแน่เนื้อเรื่องเป็นเรื่องของเด็กนักเรียน

มัธยมปลายปี1 นามว่า มาเอดะ ไทซัน ที่เก่งเรื่องต่อยตี

มากๆ ได้เริ่มเข้าเรียนและเจอกับรุ่นพี่สุดเก๋าต่างๆมากมาย

แต่ก็สู้ชนะได้หมดจนสามารถเป็นเบอร์ 1 ของโรงเรียนได้

แต่ก็ยังมีโรงเรียนอื่นๆอีกที่มีฝีมือเหมือนกัน ก็เป็นการแย่ง

ชิงกันละครับว่าใครจะเจ๋งที่สุด ใครชอบแนวนี้ก็ลองดูกันนะครับ

ส ล็อต