ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

รันม่า 1/2

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

poufoo

poufoo

Soldier

• 36 โพสต์

สวัสดีครับเพื่อนๆในบอร์ดทุกคนวันนี้มีการ์ตูนดักแก่

มาแนะนำเพื่อนๆน้องๆในบอร์ดกันนะครับ เรื่องนี้ก็คือ

รันม่า 1/2 นั่นเองนับว่าเป็นการ์ตูนคลาสสิคสุดดังใน

ประมาณ 30 ปีที่แล้วนะครับ เนื้อเรื่องคือนักกังฟูหนุ่ม

นามว่ารันม่าได้เดินทางไปฝึกวิชาที่ประเทศจีนกับพ่อ

ของเค้าและในระหว่างฝึกเค้าได้เผลอตกลงไปในบ่อ

น้ำต้องสาปที่ใครตกลงไปจะสามารถแปลงเป็นเพศ

หญิงได้ถ้าโดนน้ำร้อนนั่นเอง โดยรันม่าก็มีคู่หมั้นเป็น

สาวชื่อว่าอากเนะ และต้องตกลงไปอยู่อาศัยที่บ้านของ

คู่หมั้นนั่นเองเรื่องราวจะอลเวงแค่ไหนก็ลองไปตามอ่าน

กันดูนะครับรับรองสนุกมาก

Gclub