ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

Naruto VS Boruto

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

poufoo

poufoo

Common

• 1 โพสต์

ผมเป็นแฟนตัวยง ของ Naruto หรือชื่อไทยว่า
นินจาคาถา โอ้โฮเฮะ จำได้ว่าช่วงที่อ่านแรกๆนี้มัน
เป็นการ์ตูนที่อ่านเเล้ววางไม่ลงจริงๆ อ่านจบวิ่งไปซื้อ
เล่มใหม่ต่อเลย เนื้อเรื่องดีฉากแอคชั่นสนุกมาก จบก็ดี
   พอได้ยินว่ามีเขียนรุ่นลูกออกมาก็คิดว่าน่าจะสนุกแน่นอน
พออ่านไปเจอลายเส้นตอนแรกนี่สตั้นท์ไปเหมือนกันงงเลย
พอมาดูชื่อผู้วาดถึงรู้ว่าอ้อแกให้คนอื่นมาวาดแต่เนื้อเรื่องยัง
คงแต่งอยู่ ก็อ่านไปสักพักลายเส้นก็ดูดีขึ้น แต่มันก็ยังขัดๆยังไง
แปลกๆ เลยไม่ได้ตามต่อเลย เพื่อนๆคิดว่ามันเป็นยังไงบ้างครับ
ผมไม่ได้ตามมานานเเละถ้าดีผมจะไปตามอ่านต่อ ขอบคุณครับ
Gclub