ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

กิจกรรมต้อนรับปิดเทอม

• กระทู้นี้ถูกล็อค กระทู้นี้ถูกล็อค
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

Minami

Minami

Viscount

• Administrators
  • 4,228 โพสต์

/lv  /lv  กิจกรรมต้อนรับปิดเทอม ค่ะ /lv /lv

มาดูเงื่อนไขและของรางวัลกันดีกว่า
อ่านดีๆก่อนเล่นนะคะทำผิดก็ไม่ได้ของรางวัลน๊าาา

สามารถร่วมเล่นได้ที่หน้าแฟนเฟจนะคะ >>คลิก<<

1.Like และ Share รูปนี้ไปที่หน้า Wall ตัวเอง  ต้องตั้งเป็นแบบสาธารณะ(Public)ด้วยนะคะ

2.Comment ที่ใต้รูปนี้ว่า คุณชอบอ่านมังงะแนวไหน (yaoi, yuri , แฟนตาซี , ต่อสู่ , สืบสวน เป็นต้น) พร้อมบอกเหตุผลด้วยว่าชอบเพราะอะไร ^^

ยกตัวอย่าง
ชอบอ่านแนวyaoi มาก เพราะ หนุ่มๆแต่ละคนน่ากินทั้งนั้นนนน แอร๊ยยยย...

**ปิดกิจกรรมในวันที่ 30 เมษายน 2558
และจับฉลากหาผู้โชคดีที่ตอบได้โดนใจแอดมินจำนวน 4 ท่าน ในวันที่ 3 พฤษภาคม 2558  

ของรางวัล กระเป๋าสตางค์ซิลิโคนรูปสัตว์ไว้ใส่เหรียญ น่ารักๆค่ะ
1. รูปแพนกวินสีชมพู
2. รูปเป็ดเหลือง
3. รูปน้องหมาสีน้ำตาล
4. รูปน้องหมาสีน้ำตาลเข้ม(มั้ง) =w="

(ท่านละ 1 รางวัล ของรางวัลเรียงตามหมายเลขที่ประกาศรายชื่อจ้า )

มาร่วมสนุกกันเยอะๆนะคะ

ลิ้งไฟล์ไหนที่เสีย หรือมีปัญหาอะไร สงสัยตรงไหน สามารถแจ้งปัญหานั้นมาได้ที่ ฟอรั่ม แจ้งปัญหาในการใช้งาน ค่ะเพราะ จะทำให้ตรวจสอบ และสามารถแก้ปัญหาได้เร็วขึ้นค่ะ ^_^
* How To...การใส่รูปประจำตัว
** How To... การเปลี่ยนBGหน้าเว็บ และหน้าProfile ของตัวเอง มาตกแต่งตามสไตล์ตัวเองกันเถอะ^^
*** How To...การค้นกากระทู้ในบอร์ด

.

ペンギン王

ペンギン王

Common

• 15 โพสต์

ไม่ได้ใช้ failbook ครับ

ใช้แต่ google+1

/sigh

chin_x

chin_x

Common

• 19 โพสต์

/??  /??

รวดเร็ว ทันใจ ทุกคู่ ทุกแมต กับฟุตบอลสดวันนี้ ได้ที่นี่ บอลสดวันนี้